Máy Mài Bosch GWS 900-100
Mã sản phẩm: GWS 900-100
0 đánh giá  Bình luận
Lượt xem: 1432
Thương hiệu: Bosch
Bảo hành: 6 tháng
Công nghệ: Đức
Sản xuất tại: Trung quốc
Trọng lượng: 1.9 kg
Giá bán: 1,315,000 đ (Chưa có VAT)
Giá thị trường: 1,650,000 đ
Tiết kiệm: 335,000 đ(20%)
Chọn số lượng:
Địa chỉ 1: 797 đường Nguyễn Đức Thuận, Đặng Xá, Gia Lâm, Tp. Hà Nội.
Địa chỉ 2: 159 phố Trần Hoà, P.Đại Kim , Q.Hoàng Mai , Tp.Hà Nội.
Địa chỉ 3: 35 Gia Tròn 2-Hoà Hiệp Nam-Liên Chiểu-TP Đà Nẵng.
Địa chỉ 4: 161 Kênh Tân Hóa, Phú Trung, Tân Phú, Thành Phố Hồ Chí Minh.
Hotline: 0982328045
Thời gian:Từ 8h - 20h thứ 2 đến thứ 6. Thứ 7 và CN từ 8h - 17h30
Bạn cần hỗ trợ?
Góp ý, khiếu nại: (8h00 - 17h30) Hà Nội: 0982328045 TP HCM: 0982328045
Máy mài Bosch GWS 900-100
Máy cắt tay Bosch GWS900-100 là dòng máy mài cầm tay có đường kính đĩa cắt 100mm, tuy nhiên được trang bị động cơ công suất lớn lên tới 900w nên thường được sử dụng vào các công việc yêu cầu độ bền bỉ và hiệu suất làm việc cao.
máy mài bosch gws 900-100
Máy mài cầm tay Bosch GWS 900-100
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
SIÊU THỊ CẦM TAY - Uy Tín Tạo Nên Thương Hiệu
rùa chuyển máy 6 tấn cra-4
SIÊU THỊ CẦM TAY
Hotline: 0982.328.045
Email: sieuthidienmayphongthu@gmail.com
Website: https://sieuthicamtay.com.vn
Thông số sản phẩm: Máy Mài Bosch GWS 900-100
- Công suất 900W
- Tốc độ không tải 10000 vòng/phút
- Ren trục bánh mài M10
- Đường kính đĩa 100mm
- Chiều dài 280mm
- Chiều rộng 73mm
- Chiều cao 100mm
- Trọng lượng (chưa tính cáp) 1.9kg
Đánh giá & Bình luận
Chia sẻ nhận xét của bạn về Máy Mài Bosch GWS 900-100
Có 0 bình luận:
Xem thêm
-10%
Máy Mài 2 Đá Bosch GBG 60-20
Bosch
3,600,000 đ
 3,990,000 đ
-15%
Máy Khoan Búa Bosch GBH 2-26 DRE
Bosch
-20%
Máy chà nhám rung tròn GEX 125-1 AE
-12%
Máy Khoan Búa Bosch GBH 8-45D
-19%