Máy khoan từ mini cao cấp Cayken SCY-1300E
Mã sản phẩm: SCY-1300E
0 đánh giá  Bình luận
Lượt xem: 4411
Thương hiệu: Cayken
Bảo hành: 12 tháng
Công nghệ: Đức
Sản xuất tại: Trung quốc
Trọng lượng: 12 kg
Giá bán: 5,590,000 đ (Chưa có VAT)
Giá thị trường: 6,349,000 đ
Tiết kiệm: 759,000 đ(12%)
Chọn số lượng:
Địa chỉ 1: 797 đường Nguyễn Đức Thuận, Đặng Xá, Gia Lâm, Tp. Hà Nội.
Địa chỉ 2: 159 phố Trần Hoà, P.Đại Kim , Q.Hoàng Mai , Tp.Hà Nội.
Địa chỉ 3: 35 Gia Tròn 2-Hoà Hiệp Nam-Liên Chiểu-TP Đà Nẵng.
Địa chỉ 4: 161 Kênh Tân Hóa, Phú Trung, Tân Phú, Thành Phố Hồ Chí Minh.
Hotline: 0982328045
Thời gian:Từ 8h - 20h thứ 2 đến thứ 6. Thứ 7 và CN từ 8h - 17h30
Bạn cần hỗ trợ?
Góp ý, khiếu nại: (8h00 - 17h30) Hà Nội: 0982328045 TP HCM: 0982328045
Máy khoan từ mini cao cấp Cayken SCY-1300E Điều chỉnh tốc độ - Bảo hành 12 tháng
Máy khoan đế từ mini Cayken SCY-1300E là dòng máy khoan từ chuyên dụng dùng để khoan mũi xoắn gắn đầu măng ranh hỗ trợ mũi khoan tối đa lên tới 13mm. Đồng thời động cơ có thể điều chỉnh tốc độ vô cấp trong khoảng 100-860 V/P. Máy được trang bị chức năng chống quá tải quá dòng, khởi động mềm nên rất an toàn và bảo vệ động cơ.
Máy khoan từ Cayken SCY-1300E điều chỉnh tốc độ
máy khoan từ cayken 1300e
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
Siêu Thị Cầm Tay - Uy Tín Tạo Nên Thương Hiệu
Thông số kỹ thuật:
Điện áp: 220V/ 50Hz
Công suất: 1250W
Tốc độ động cơ: 100-860V/P
Lực giữ đế từ: 9500N
Chiều sâu cắt: 0-130mm
Hành trình trục chính: 130mm
Trọng lượng: 12/15kg
Kích thước thùng carton: 30x13x35cm
Xuất xứ: Trung quốc
Bảo hành: 12 tháng
may-khoan-tu
Máy khoan từ Oubao OB-23E
SIÊU THỊ CẦM TAY
Hotline: 0982.328.045
Email: sieuthidienmayphongthu@gmail.com
Website: https://sieuthicamtay.com.vn
Nguồn tham khảo uy tín: Máy khoan từ
Thông số sản phẩm: Máy khoan từ mini cao cấp Cayken SCY-1300E
Thông số kỹ thuật:
Điện áp: 220V/ 50Hz
Công suất: 1250W
Tốc độ động cơ: 100-860V/P
Lực giữ đế từ: 9500N
Chiều sâu cắt: 0-130mm
Hành trình trục chính: 130mm