Máy khoan rút lõi Cayken SCY-3050C
Mã sản phẩm: SCY-3050C
0 đánh giá  Bình luận
Lượt xem: 1224
Thương hiệu: Cayken
Bảo hành: 12 tháng
Công nghệ: Đức
Sản xuất tại: Trung quốc
Trọng lượng: 26 kg
Giá bán: Liên hệ (Chưa có VAT)
Chọn số lượng:
Địa chỉ 1: 797 đường Nguyễn Đức Thuận, Đặng Xá, Gia Lâm, Tp. Hà Nội.
Địa chỉ 2: 159 phố Trần Hoà, P.Đại Kim , Q.Hoàng Mai , Tp.Hà Nội.
Địa chỉ 3: 35 Gia Tròn 2-Hoà Hiệp Nam-Liên Chiểu-TP Đà Nẵng.
Địa chỉ 4: 161 Kênh Tân Hóa, Phú Trung, Tân Phú, Thành Phố Hồ Chí Minh.
Hotline: 0982328045
Thời gian:Từ 8h - 20h thứ 2 đến thứ 6. Thứ 7 và CN từ 8h - 17h30
Bạn cần hỗ trợ?
Góp ý, khiếu nại: (8h00 - 17h30) Hà Nội: 0982328045 TP HCM: 0982328045
Máy khoan rút lõi Cayken SCY-3050C Nhập khẩu
Máy khoan lấy lõi bê tông Cayken SCY-3050C là dòng máy khoan lấy lõi bê tông với thiết kế để bàn được tối ưu về kích thước cho khả năng dễ dàng sử dụng và di chuyển. SCY-3050C có công suất đạt 4650W dễ dàng khoan khoét lõi bê tông, tường gạch lỗ có đường kính lớn lên đến 305mm.
Máy khoan khoét lõi bê tông Cayken SCY-3050C chính hãng
Máy khoan thông sàn Cayken SCY-3050C được trang bị động cơ công suất lớn tới 4650W, tốc độ không tải 100-870V/P nhưng lại không gây tổn hại tới cơ cấu truyền động như các bánh răng, vòng bi bạc đạn nhờ hệ thống khởi động mềm, đồng thời máy có được trang bị công tắc điều chỉnh tốc độ (2 cấp) một cách thông minh, dễ dàng điều chỉnh tốc độ theo kích thước lỗ khoan hay đường kính mũi giúp tuổi thọ máy được nâng cao.
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
Siêu thị cầm tay - Uy Tín Tạo Nên Thương Hiệu
máy khoan rút lõi bê tông cayken scy-3050c
Thông số kỹ thuật:
Mã sản phẩm: SCY-3050C
Thương hiệu: Cayken
Công nghệ: Đức
Thiết kế: Để bàn
Điện áp: 220V/ 50Hz
Đường kính mũi khoan lớn nhất: 305mm
Công suất tiêu chuẩn: 4650W
Tốc độ không tải: 100/870 V/P
Trọng lượng tịnh: 26/28kg cả hộp
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành 12 tháng
cảo thuỷ lực thân liền
SIÊU THỊ CẦM TAY
Hotline: 0982.328.045
Email: sieuthidienmayphongthu@gmail.com
Website: https://sieuthicamtay.com.vn
Thông số sản phẩm: Máy khoan rút lõi Cayken SCY-3050C
Thông số kỹ thuật:
Mã sản phẩm: SCY-3050C
Thiết kế: Để bàn
Điện áp: 220V/ 50Hz
Công suất tiêu chuẩn: 4650W