Máy cắt cáp thủy lực S7G-K105YM
Mã sản phẩm: S7G-K105YM
0 đánh giá  Bình luận
Lượt xem: 484
Thương hiệu: Izumi
Bảo hành: 12 tháng
Công nghệ: Nhật Bản
Sản xuất tại: Nhật Bản
Trọng lượng: 8.3 kg
Giá bán: Liên hệ (Chưa có VAT)
Chọn số lượng:
Địa chỉ 1: 797 đường Nguyễn Đức Thuận, Đặng Xá, Gia Lâm, Tp. Hà Nội.
Địa chỉ 2: 159 phố Trần Hoà, P.Đại Kim , Q.Hoàng Mai , Tp.Hà Nội.
Địa chỉ 3: 35 Gia Tròn 2-Hoà Hiệp Nam-Liên Chiểu-TP Đà Nẵng.
Địa chỉ 4: 161 Kênh Tân Hóa, Phú Trung, Tân Phú, Thành Phố Hồ Chí Minh.
Hotline: 0982328045
Thời gian:Từ 8h - 20h thứ 2 đến thứ 6. Thứ 7 và CN từ 8h - 17h30
Bạn cần hỗ trợ?
Góp ý, khiếu nại: (8h00 - 17h30) Hà Nội: 0982328045 TP HCM: 0982328045
Kìm cắt cáp thủy lực dùng pin IZUMI S7G-K105YM nhập khẩu Nhật Bản
Máy cắt cáp thủy lực S7G-K105YM là thiết bị kìm cắt dây cáp chạy pin có thiết kế nhỏ gọn dạng súng cầm tay dùng để cắt đứt dây cáp điện nhôm đồng đường kính lớn lên đến 105mm với độ chính xác cao nhờ vào hệ thống thủy lực thân liền cho gia lực cắt 120KN(12 tấn) kết hợp với cơ cấu lưỡi cắt sắc bén kiểu ngoàm càng cua nên giúp cho khách hàng dễ dàng thao tác sử dụng mang lại hiệu quả cao.
Máy cắt cable thủy lực Izumi S7G-K105YM chính hãng
Kìm cắt cáp chạy pin Izumi S7G-K105YM được nhà sản xuất trang bị kèm loại pin công nghệ cao 18V Makita Li-ion cho thời gian hoạt động liên tục lên đến 2.1 giờ đồng hồ mang lại tính cơ động cao khi cắt cáp trên cao hay di chuyển ngoài công trường xa nên được người thợ ưa chuộng sử dụng trong ngành điện lực hay trong lắp ráp sửa chữa thiết bị điện công nghiệp.
✅7 ngày miễn phí đổi trả - Hoàn tiền ngay 100% (Lỗi của nhà sản xuất)
✅Giao hàng nhanh tại nhà - Chỉ thanh toán sau khi nhận hàng
Thông Số Kỹ Thuật:
Mã Sản phẩm: S7G-K105YM
Thương hiệu: IZUMI
Công nghệ: Nhật Bản
Lực cắt: 120KN(12 tấn)
Phạm vi cắt: 50mm[Cu/Al]
Trọng lượng: 8.2kg (không pin)
Pin Li-ion: Makita 4.0Ah - 2 Cái
Thời gian sạc: 1.5h 18V Makita Li-ion Battery [110~240VAC,50/60Hz, OUT14.4VDC] - 1Cái
Vòng đệm xi lanh: 1 bộ
Kích thước: 601 x 346 x 99 mm
Xuất xứ: Nhật Bản
Bảo hành: 12 tháng
Ngoài ra, để giúp cho người sử dụng thuận tiện tham khảo về loại Bơm điện thủy lực thiết bị bơm nguồn thủy lực áp suất cao 700bar dùng điện có tính cơ động bán chạy nhất trên thị trường hiện nay được người dùng ưa chuộng và đánh giá cao về độ bền tải trọng gia lực, tiết kiệm chi phí sử dụng. Xin vui lòng bấm vào hình ảnh phía bên dưới để biết thêm chi tiết:
bơm điện thủy lực db075-s1
Siêu thị cầm tay - Uy tín tạo nên thương hiệu.
Hotline: 0982328045
Email: sieuthidienmayphongthu@gmail.com
Website: https://sieuthicamtay.com.vn
Thông số sản phẩm: Máy cắt cáp thủy lực S7G-K105YM
Thông Số Kỹ Thuật:
Mã Sản phẩm: S7G-K105YM
Lực cắt: 120KN(12 tấn)
Phạm vi cắt: 50mm[Cu/Al]
Trọng lượng: 8.2kg (không pin)
Vòng đệm xi lanh: 1 bộ
Kích thước: 601 x 346 x 99 mm